ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69393.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Living Nest Ramkhamhaeng | ลิฟวิ่งเนสท์ รามคำแหง | LivingNest Condo รามคำเเหง

ภิญญา
0902454747
2020-10-21 21:00:08.0
เลขที่ประกาศ: 307836
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Living Nest Ramkhamhaeng
( ลิฟวิ่งเนสท์ รามคำแหง ) BTS ลำสาลี

แจ้งรหัสทรัพย์ B18106315 เพื่อความรวดเร็ว
ที่ตั้ง : ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม.

สนใจติดต่อ พลอย 090-2454747
Line id : 0902454747

ขนาด : 33 ตรม.
ประเภท : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ชั้น : 5 อาคาร A วิวเมือง ห้องมุม
ราคา : 2.29 ล้านบาท
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 ตัว

สิ่งอำนวยความสะดวก
-Lobby
-Mailbox
-สระว่ายน้ำระบบเกลือ
-สระว่ายน้ำเด็ก
-ฟิตเนส
-ห้องอเนกประสงค์
-สวนพักผ่อนพื้นที่กว่า 1 ไร่
-ประตู Key Card
-ที่จอดรถ
-เข้า-ออกโครงการระบบ Key Card Access
-กล้องวงจรปิด
-รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง
-เดอะมอลล์ บางกะปิ : 120 ม. ระยะเดินเท้า
-แม็คโคร ลาดพร้าว : 120 ม. ระยะเดินเท้า
-เทสโก้ โลตัส บางกะปิ : 650 ม.
-พันธุทิพย์ พลาซ่า บางกะปิ : 750 ม.
-ราชมังคลากีฬาสถานแห่งชาติ : 2.5 กม.
-รพ.รามคำแหง : 1.3 กม.
-รพ.เวชธานี : 2 กม.
-รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์ : 3 กม.
-ร.ร.ลาดพร้าว : 3.6 กม.
-ร.ร.สาธิต ม.รามคำแหง : 3.8 กม.
-ร.ร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) : 4 กม.
-ม.รามคำแหง : 3 กม.
-ABAC : 3 กม.
-RBAC : 3.4 กม.
-ม.เกษมบัณฑิต : 7.4 กม.

รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ไม่ต้องทำสัญญาปิด
* *( แอดไลน์ เพื่อขอชมห้องอื่นๆ ในโครงการได้ค่ะ )

#คอนโดในกรุงเทพ #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #ซื้อคอนโด #คอนโดมือสอง #คอนโดลุมพินี #คอนโดใหม่ #คอนโดราคาถูก #คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดหรู #คอนโดย่านรัชดา #คอนโดสวย #สุขุมวิทคอนโด #คอนโดติดbts #condonearbts #luxurycondo #condobkk #estate #condoforrent #condoinbangkok